นายแพทย์ประวีณ ตัณฑประภา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมานำคณะผู้บริหาร เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการขับเคลื่อนการดำเนินงานหน่วยบริการสาธารณสุข ตามนโยบายกระทรวงสาธารณสุข ด้านส่งเสริมสุขภาพและอนามัยสิ่งแวดล้อม จัดประชุมขึ้น ณ ศูนย์ประชุมมลฑาทิพย์ ฮอลล์ จังหวัดอุดรธานี ระหว่างวันที่ 30 พฤศจิกายน 2566 ถึง 2 ธันวาคม 2566 โดยมี นายแพทย์ชลน่าน ศรีแก้ว รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุขเป็นประธานในพิธีเปิด
|