วันที่ 29 พฤศจิกายน 2566 นายแพทย์สุชาติ เจนเกรียงไกร รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ คนที่ 1 โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาเป็นผู้แทน เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพ เขตสุขภาพที่ 9 ครั้งที่ 3 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 เพื่อร่วมติดตามความก้าวหน้าการดำเนินงาน จัดขึ้น ณ ห้องประชุมช้างเผือก ชั้น 7 อาคารผู้ป่วยนอกและอำนวยการ โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา โดยมี นายแพทย์ภูวเดช สุระโคตร ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 9 เป็นประธานการประชุม
|