วันที่ 29 พฤศจิกายน 2566 นายแพทย์สายลักษณ์ พิมพ์เกาะ รองผู้อำนวยการภารกิจศูนย์ความเป็นเลิศ โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาเป็นประธานการประชุมติดตามผลการดำเนินงานการจัดกิจกรรมโครงการสร้างความสุขความสามัคคี Happy New Year และโครงการกีฬาสัมพันธ์เพื่อสุขภาพและความสามัคคีโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา โดยจัดประชุมขึ้น ณ ห้องประชุมสายไหม ชั้น 7 อาคารผู้ป่วยนอกและอำนวยการ
|