วันนี้ (16 พฤศิกายน 2566) แพทย์หญิงหทัยมาศ โคตรสมพงษ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการภารกิจศูนย์ความเป็นเลิศ (ด้านกิจกรรมพิเศษ) นำคณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาเข้าร่วมงานประชุม“สภากาแฟจังหวัดนครราชสีมา” ประจำเดือนพฤศจิกายน 2566 ซึ่งจังหวัดนครราชสีมาจัดขึ้น ณ ตลาดน้ำบึงหัวทะเล อำเภอเมืองนครราชสีมา จังหวัดนครราชสีมา โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเป็นเวทีแลกเปลี่ยนความคิดเห็นและหารือข้อราชการ เกี่ยวกับการดำเนินงานต่างๆ ระหว่างหัวหน้าส่วนราชการ รัฐวิสาหกิจ หน่วยงานเอกชนในพื้นที่จังหวัดนครราชสีมา
|