วันที่ 11 กันยายน พ.ศ.2566 นายแพทย์สายลักษณ์ พิมพ์เกาะ รองผู้อำนวยการภารกิจศูนย์ความเป็นเลิศ โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาเป็นประธานการอบรมพัฒนาเครือข่ายงานด้านการรับบริจาคอวัยวะและเนื้อเยื่อ สำหรับแพทย์ พยาบาล ในระดับเขตสุขภาพที่ 9 โดยจัดอบรมขึ้น ณ ห้องประชุมสวนหม่อน ชั้น 7 อาคารผู้ป่วยนอกและอำนวยการ ระหว่างวันที่ 11 – 12 กันยายน พ.ศ.2566
|