วันที่ 11 กันยายน 2566 โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาจัดประชุมคณะกรรมการพัฒนาระบบเภสัชกรรม CPO (Chief Pharmacy Officer ) เขตสุขภาพที่ 9 จัดประชุมขึ้น ณ ห้องประชุมช้างเผือก ชั้น 7 อาคารผู้ป่วยนอกและอำนวยการ โดยมี เภสัชกรมังกร อังสนันท์ หัวหน้ากลุ่มงานเภสัชกรรม โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาเป็นประธานในการประชุม
|