วันนี้ (7 กันยายน 2566) นายแพทย์สายลักษณ์ พิมพ์เกาะ รองผู้อำนวยการภารกิจศูนย์ความเป็นเลิศ นำคณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาเข้าร่วมงานประชุม “สภากาแฟจังหวัดนครราชสีมา” ประจำเดือนกันยายน 2566 ซึ่งจังหวัดนครราชสีมาจัดขึ้น ณ 2nd TAWA Market ค่ายสุรนารี อำเภอเมืองนครราชสีมา จังหวัดนครราชสีมา โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเป็นเวทีแลกเปลี่ยนความคิดเห็นและหารือข้อราชการ เกี่ยวกับการดำเนินงานต่างๆ ระหว่างหัวหน้าส่วนราชการ รัฐวิสาหกิจ หน่วยงานเอกชนในพื้นที่จังหวัดนครราชสีมา
|